Ƙayyadaddun bayanai
Sabis ɗinmu | Musamman Die Cast sassa na yawancin kayan |
Farashin | Dangane da zane-zanen ku |
Biya | T/T, Katin Kiredit, LC, Paypal, Duk Tabbacin Ciniki |
Hakuri | +/- 0.005 - 0.01mm |
Tashin Lafiya | Ra0.2 - Ra3.2 / ana iya keɓance shi kuma |
Marufi | EPE kumfa/ Takarda Anti-tsatsa / Fim ɗin Faɗa / Jakar filastik + Katin |
Lokacin Samfurori | Kusan kwanakin aiki 5 |
Samfurori Shippment | DHL, FEDEX, UPS, da dai sauransu. |
Sauran Fa'idodi | Hoton samfurin mai zuwa kawai don ref. Idan ba ku da zanen ƙira, ƙungiyar injiniyoyinmu na iya ba da zanen ƙira bisa ra'ayoyinku, ko dogara da ƙirar ku don bayar da ingantattun ra'ayoyi kuma. |
Garanti | Mun ɗauki nauyin 100% don ingantattun matsalolin & bayarwa da sauri |
FAQ
Q1. Menene lokacin bayarwa?
Idan Hannun jari a hannu: kusan kwanaki 3 bayan an karɓi biyan kuɗi.
Yawan samarwa: a kusa da 20 ~ 25 kwanaki bayan karɓar ajiya (na iya bambanta dangane da takamaiman
abubuwa da adadin abubuwa)
Q2. Menene ma'auni na kunshin?
1) Marufi tsaka tsaki (jakar filastik + kartani)
2) Marufi na al'ada (tare da tambari ko fakiti na musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki).
Q3. Wani irin ingancin samfurin da masana'anta tayin?
Muna ba da madaidaicin madaidaici, kyakkyawan bayyanar, mafi yawan farashin gasa tare da mafi kyawun inganci.
Q4. Kuna karɓar kasuwancin OEM da ODM?
Muna karɓar OEM da ODM tare da izinin ku.
Q5. Menene Hanyar jigilar kaya?
1) Kofa zuwa kofa sabis: DHL, UPS, FedEx, TNT.
2) Jirgin ruwa ko jigilar jiragen sama kuma ana samun manyan oda.
3) Hakanan zaka iya amfani da asusun turawa naka.
Q6. Shin ku kamfani ne ko masana'anta?
Mu masu sana'a ne masu sana'a tare da shekaru 10 gwaninta, maraba da ku ziyarci ma'aikata.
Q7. Za a iya ba da samfurin kafin oda mai yawa?
Ee, ba mu da kyau don samar da samfur kafin oda mai yawa.
Q8. Za ku iya samar da sabis na tsayawa ɗaya wanda ya haɗa da kayan aiki, sarrafawa, gamawa, taro da sauransu?
Ee, za mu iya.